Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

๙๙๙ ขออีกครั้งกับโรงแรมในสิงค์โปร์ที่ไม่ใช่ย่าน Gaylang ๙๙๙ ติดต่อทีมงาน

ตอนแรกจะไป Fragance Sapphire ตามที่เพื่อนๆในนี้แนะนำกันหลายคน ปรากฎว่าแฟนไม่ชอบ เพราะอยู่ในถิ่นอย่างว่า เลยอยากขอคำแนะนำอีกครั้งกับงบ 2500 บ. ต่อคืน(พัก 2 คน 2 คืน) เงื่อนไขแค่ ห้องดูไม่เก่ามาก , ไม่อยู่ในย่าน Gaylang . เดินทางสะดวก & หาของกินง่ายครับ
ที่ดูๆก็
1.Hotel 81 Dickson แต่มันอยู่ย่าน little india ไม่รู้ว่าสภาพแวดล้อมโอมั๊ย ? พวกกลิ่นแขกไรงี้
2. Value hotel Thomson เบ็ดเสร็จแล้วคืนนึง 3000 (เกินงบไปนิด แต่ห้องดูใหม่ , ไม่เล็กมาก)
3. Hotel 81 Chinatown อันนี้ทำเลดี แต่เค้าบอกห้องเหม็นบุหรี่ แถมเสียงดังเวลาดึก ตามสไตล์คนจีน
4. Fragance Hotel Oasis อันนี้ดูแล้วโอเค แต่ไม่ค่อยมีใครพูดถึง หรือว่าทำเลมันไม่ค่อยดีครับ ?
5. Hotel 81 Elegance อันนี้ก็ดูแล้วโอเคครับ ? ไม่ทราบว่าใครเคยไปพักมั่ง ? เท่าที่ดูผมชอบอันนี้สุดละ แต่ไม่รู้เป็นยังไงบ้าง ?

ท่านใดมีรร.อื่นแนะนำก็บอกได้เลยนะครับ เพราะผมหาข้อมูลจนปวดตาไปหมดแล้วครับ

ไม่มีอะไรตอบแทน นอกจากกิฟท์นะครับ ขอบคุณครับ love

จากคุณ : กั๊ตจัง
เขียนเมื่อ : 18 เม.ย. 55 18:00:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com