Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากทราบว่า ใครมีประสบการณ์นั่งรถไฟจากคุณหมิง ไป ลี่เจียงบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีจะหาข้อมูลไว้สำหรับเมษา ปีหน้าครับ  พอได้ทราบมาว่า มีรถไฟตู้นอน จากคุณหมิงไปลี่เจียงด้วย  ใครพอจะมีประสบการณ์ไม๊ครับ  เล่าให้ฟังบ้างนะครับ

อยากรู้ว่า  ที่นอนมีทั้งเบาะนุ่ม(4คน) และเบาะแข็ง(6คน) หรือเปล่า  แล้วเวลาออกมีดึกสุดกี่โมง  ต้องจองล่วงหน้าขนาดไหน(เพราะทราบมาว่า เดินทางโดยรถไฟตั๋วเต็มเร็ว)  แล้วจองจากเมืองไทยไปได้ไม๊...ต้องทำอย่างไร
สถานีชื่อว่าอะไร  นั่งรถไปอย่างไร  ไกลจากสนามบินไม๊

ขอโทษนะครับที่ถามยาว   แต่ก็ขอบคุณผู้ใจดีล่วงหน้านะครับ

จากคุณ : นายไม้ไผ่
เขียนเมื่อ : 18 เม.ย. 55 20:54:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com