Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีข้อข้องใจเกี่ยวกับเวปจองโรงแรมค่ะ รบกวนเพื่อนๆด้วยนะคะ ติดต่อทีมงาน

พอดีเราดูเวปจองโรงแรมเวปนึงอยู่อะค่ะ เป็นเวปที่เพื่อนๆในห้องนี้รู้จักกันดี

คือเราเห็นเค้าลงราคาห้องไว้ประมาณพันต้นๆค่ะ แล้วราคาพิเศษถ้าจองกับเวปคือห้าร้อยกว่าบาท

แต่โรงแรมนี้เราเคยไปพักมาแล้วไม่แน่ใจว่าสองหรือสามครั้ง ราคาห้องที่เราจำได้ มันมีสองราคาคือ ห้าร้อยบาท กับ หกร้อยบาท

เราไม่เข้าใจว่าแล้วถ้าเราจองห้องผ่านเวปนี้ มันจะประหยัดกว่าเราwalk in ยังไง

หรือเราเข้าใจอะไรผิดไปคะ ว่าจะจองโรงแรมที่กรุงเทพซะหน่อย แต่ดูแล้วไม่เห็นจะถูกกว่ากันซักนิดเดียว

รบกวนคลายข้อสงสัยให้เราหน่อยนะคะ ขอบคุณทุกๆคนค่ะ^^

จากคุณ : หัวไชเท้าผู้กล้าหาญ
เขียนเมื่อ : 21 เม.ย. 55 13:56:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com