Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเกี่ยวกับการไปจิวไจ้โกว จาก ฉงซิ่ง หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

อยากถามคนเคยไปมาแล้วอะครับ
คือ ไม่รู้จะเริ่มต้นหาข้อมูลจากไหนอะครับ เนตก็เข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง T_T ที่ทำงานเค้าล็อก

1.จากฉงซิ่ง จะ ไปจิวไจ้โกว ต้องนั่งรถไฟไปลงอีกเมืองนึงก่อนใช่ป่าวครับ(อยากนั่งรถไฟ) แล้วถึงไปจิวไจ้โกวต่อ
2.ถ้าไปถึงเมืองนั้นเย็นๆ ต้องนอนพัก เที่ยวเล่นเมืองนั้นก่อนคืนนึงใช่มั๊ยครับ แล้วเช้าอีกวันค่อยไปต่อ
3.จากสนามบินฉงซิ่ง ไป ขึ้นรถไฟไปอีกเมืองนึงที่ว่าได้ยังไงครับ
4.จากเมืองนั้นจะไปจิวไจ้โกวไปต่อรถได้ที่ไหนครับ
5.แล้วเมืองที่ว่านั้น กะ ฉงซิ่ง อันไหนเจริญกว่ากันและน่าเที่ยวกว่ากันครับถ้าเอาเฉพาะตัวเมืองเลยจริงๆ

รบกวนด้วยครับ

จากคุณ : ลูกจ้าง ช่างมากเรื่อง
เขียนเมื่อ : 21 เม.ย. 55 15:32:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com