Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชวนเล่น TAG " my favorite pc" (ขออนุญาตแตกประเด็น^^){แตกประเด็นจาก E11972726} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีตอนบ่ายๆเกือบเย็นๆซึ่งตรงข้ามกับอากาศที่ร้อนอบอ้าวอย่างแรงค่ะ^^

ก่อนที่จะปิดเล่นแท็กในวันพรุ่งนี้ ขออนุญาตแตกประเด็นมารอสรุปไว้เลยและ เผื่อจะมีเพื่อนๆลงชื่อเพิ่มด้วยค่ะ  ^^

กติกาของแท็กนี้
1. เลือกโปสการ์ดใบที่เพื่อนๆรักหรือชอบ เป็นใบโปรดที่เก็บไว้ ออกมาส่งให้เพื่อนๆที่ลงชื่อก่อนหน้าและหลัง ท่านละ 1 ใบ
2.พร้อมกับบอกด้วยว่า "ชอบ PCใบนี้เพราะอะไร?"

รายชื่อสรุปรายชื่อคร่าวๆดังนี้

1.หนูเล็ก arakanji

2. น้าตุ๊ (Jirat BBT1)

3.kanun611 (mydearja)

4.น้องปา*429 (Tabosan)

5.พี่เอ๋ เข็มซ่อนปลาย

6.พี่ไก่อ้วน (แม่คะนิ้ง)

7. คุณเจ้าจุก

8.ก้อย koyny

9.ต้นอ้อ บ้านต้นอ้อ

10.พี่อุ้ม LungOum

11.ฟิว (Garfileno)

12.อ้อ (hello_nj)

13.พี่ยุทธ gotland

14.พี่ไก่ bamie

15.นุ่น gagagigy

16.พี่ติ๊ก sunisaogkim

17.พี่ตา โบกโบยบินไป เห็นพี่ตาลังเล ลงชื่อให้เลย 55555+

18.อ้อ แมงโกชิดเด

19.พี่ไทม์ คนไกล...สุดขอบฟ้า

20.พี่แฮม iloveham

21พี่นิชา Manifestation

22.กวาง  celett

23.พี่มิล  มิลเม

เพื่อนๆตั้งแต่หมายเลข 2-22 เริ่มส่งPCได้เลยนะค่ะ  เดี๋ยวหนูเล็กกับ

พี่มิลรอก่อนเพราะเผื่อมีเพื่อนๆลงชื่อเพิ่มเพราะยังไม่หมดเวลา^^

ขอบคุณพี่น้องชาวคลับที่มาร่วมเล่นแท็กทุกคนเลยค่ะ  ลงชื่อเพิ่มได้นะค่ะลงในกระทู้นี้ได้เลย

แก้ไขเมื่อ 23 เม.ย. 55 18:55:48

จากคุณ : arakanji
เขียนเมื่อ : 21 เม.ย. 55 15:52:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com