Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สุราษ เชี่ยวหลาน - สมุย 3 วัน รบกวน แนะนำด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

จะพาที่บ้านไปเที่ยวครับ  สี่คน
4 พค ออกเดินทางจากหาดใหญ่ ถึง เชี่ยวหลาน ก่อนเที่ยง  ลงเรือ
นอนแพ  500ไร่  vs  คีรีวาริน  
5 พค  ชมหมอกตอนเช้า  นั่งเรือกลับ   ถึงฝั่ง สิบโมง
จะไป ฝั่ง กระบี่ พังงา หรือสมุยดีครับ
หาข้อมูล ดูใกล้กระบี่พังงา กว่า  แต่อยากพาที่บ้านไปสมุย มากกว่า
พารถไปเอง  ใช้เวลา เดินทาง ถึงท่าเรือดอกสัก กี่ชม ครับ   จากนั้น  ขึ้นเรือ  ถึงที่พัก สมุย   จะถึงก่อน ห้าโมงเย็นหรือเปล่าครับ   คำนวนเวลาไม่ถูก
คืนนี้นอนบนสมุย  มีที่แนะนำหรือเปล่าครับ  งบ8พัน ต่อคืนครับ
(ตรงนี้ จะนอนห้องรวม เพิ่มextra bed ไปได้หรือเปล่าครับ  คือ จองจาก agoda แล้วไปขอ extrabed ตอนเช็คอิน)
6 พค  ซื้อ oneday trip ไปเกาะนางยวน ครับ  คืนนี้ นอนที่เดิม
(อีกเรื่อง  ถ้า คืนแรก นอนห้อง deluxe ธรรมดา เพราะคิดว่าถึงเย็น   คืนถัดมาเปลี่ยนเป็นห้อง breach front  จะแปลกหรือเปล่าครับ  เปลี่ยนห้อง รร เดียวกัน )
7 พค  เดินทางกลับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : pozapian
เขียนเมื่อ : 21 เม.ย. 55 23:05:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com