Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากได้ข้อมูลโรงแรมผีดุตามจังหวัดต่างๆ อยากไปเที่ยวค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากไปพักคนเดียวค่ะ พอดีวันที่27จนถึงสิ้นเดือนหยุดยาวค่ะ
ไม่ค่อยได้ไปเที่ยวไหนเลยค่ะ กะว่าจะไปเที่ยวคนเดียวซะหน่อย
เพราะปกติไม่ค่อยได้พักโรงแรมค่ะ จะนอนบ้านญาติซะส่วนใหญ่

อยากลองไปพักโรงแรมที่ได้ชื่อว่าผีดุจังค่ะ แต่ก็ไม่ทราบว่าที่ไหนบ้าง
มีใครเคยมีประสบการณ์หรือว่าทราบข้อมูลอะไรช่วยบอกหน่อยค่ะ
พอดีเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีเซนส์ด้านนี้เลยค่ะ ก็เลยอยากเจอบ้างอะไรบ้าง

จากคุณ : gwyndapooh
เขียนเมื่อ : วันคุ้มครองโลก 55 21:44:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com