Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- ตุรกี - ขอคำแนะนำโรงแรมที่ไปไหนมาไหนสะดวก และจัดตารางเที่ยวมีเวลาในอิสตันบูล ตุรกี มีเวลา 2 วันครึ่ง ครับ ติดต่อทีมงาน

ขอคำแนะนำครับ มีเวลาในอิสตันบูล ตุรกี 2 วันครึ่ง ช่วงเดือนพฤษภา (กลางวันจะนานหน่อย พระอาทิตย์ตก 2 ทุ่ม) ควรจัดตารางเที่ยวอย่างไร + ช่วยแนะนำโรงแรมให้ด้วยครับ

อยากไปตามนี้ครับ ควรจัดสถานที่ไหนรวมกันในวันไหน จึงไม่ย้อนไปย้อนมาครับ

1. Hagia Sophia
2. Blue Mosque
3. Byzantine Hippodrome
4. Grand Bazaar
5. Topkapi Palace
6. Egyptian Bazaar
7. Bosphorus Cruise
8. Dolmabahce Palace
9. Basilica Cistern
10. Galata Tower
11. อื่นๆ ที่เพื่อนๆแนะนำ

** ขอถามเพิ่ม ควรแลกเงินที่ไหนดีครับ **

ขอบคุณมากครับ

แก้ไขเมื่อ 22 เม.ย. 55 22:26:05

แก้ไขเมื่อ 22 เม.ย. 55 22:25:23

จากคุณ : สลบชัย
เขียนเมื่อ : วันคุ้มครองโลก 55 21:58:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com