Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำที่พัก Budapest , Vienna, Hallstatt, Salzburg, Munich, Prague, Cesky Krumlov ติดต่อทีมงาน

ขอคำแนะนำที่พัก Budapest , Vienna, Hallstatt, Salzburg, Munich, Prague, Cesky Krumlov
(เรียงลำดับเที่ยวตามเมืองดังกล่าวนะครับ)
สนนราคาไม่อยากให้เกินห้องละ 80 ยูโร พวก Hostel, B&B, Pension ก็ได้นะครับ (ถูกและดีจะมีไหมครับ) ขอเพียงทำเลสะดวกใกล้สถานีรถไฟจะดีมาก ไม่อยากให้ สว เดินเยอะ

มีแผนจะเดินทาง กย หรือ ตค  ราคาตั๋วเครื่องบินน่าจะอยู่ราคาเท่าไหร่ เคยถาม เอเย่นต์ ได้ราคาประมาณ 40,000 บาท +/- 2,000  (แพงหรือเปล่าครับ)

จะมี ตั๋ว bkk-budapest, prague-bkk หรือเปล่าครับ  หรือว่า ควรซื้อตั๋วแบบไหนดีครับ

จากคุณ : cool_sanook
เขียนเมื่อ : วันคุ้มครองโลก 55 23:14:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com