Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความกรุณาช่วยแนะนำที่พัก ภูเก็ต ให้ทีครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีคุณ ภรรยาผม เค้านึกสนุกอยากไปขึ้นมา = = ก็พอจะมีวันว่างอีกที

ก็ 8-10 ธค. นู่นละครับ เลยอยาก รบกวน เพื่อนๆ ช่วยแนะนำที่พัก

ระดับ 3-4 ดาว ราคาซัก 1500-2000 หรือ นิดๆ ให้ทีนะครับ

ไม่มีข้อมูลเลย เห็นเค้าบอกกันว่า mercure คุ้มสุด ผมเองก็ไม่แน่ใจ

เพราะกะจะบินไปแล้วไปเช่ามอเตอร์ไซท์ เอาน่ะครับ เลยไม่รู้ว่าสะดวก

เพียงใด ถ้าเป็นไปได้ รบกวน ช่วยแนะนำให้ทีนะครับ ปล.ถ้ามีที่บริการ

เช่ารถ ใกล้ๆด้วยจะดีมากเลย ขอบคุณครับ  เพื่อนๆ ^^

จากคุณ : notezapokpack
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 04:55:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com