Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> [SR] My Lonely Planet แบ่งปันความประทับใจ แบบความสุขเหนือระดับ @ Hilton Pattaya << ติดต่อทีมงาน

สวัสดีมิตรรักแฟนรีวิวทุกท่าน ฮี่ฮี่... SR แรกในชีวิต ตื่นเต้นจริงจริ๊งงงงงงงงงง!!

ถึงช่วงเวลาอันเหมาะสมแล้วกับการรีวิว โรงแรม Hilton Pattayaที่จอจ้อได้รับรางวัลสุดเริ่ด จากงาน Meeting Blueplanet#4

กรี๊ดกร๊าดใหญ่โตเนื่องจากรางวัลนี้เป็นรางวัลที่ประกาศเป็นลำดับสุดท้าย และถือได้ว่าเป็นรางวัลที่ใหญ่บิ๊กบึ้มที่สุดของงานในวันนั้น

ตอนประกาศรางวัล คุณน้าใช่กับคุณพี่นิ้ง พิธีกรค่อยๆประกาศ เราก็มัวแต่ตื่นเต้นกับรางวัลที่เพิ่งประมูลไป ((รางวัลประมูล สุดเท่ จอจ้อจะไปสิ้นเดือนนี้ โปรดติดตาม ฮี่ฮี่))

"054" กรี๊ด!!!!!!!! เลยท้าย 3 ตัวตรงของจอจ้อเองค่ะ ...

ขึ้นไปรับรางวัลได้ยินเสียง "ฮืออออออออออออออ!!" ไม่รู้ตะลึงในรางวัลหรืออิจฉาในความสวยของหนู อิอิ!!มันใช่ รางวัลนี้เหมาะกะจอจ้อมาก 555+

งาน Meeting มีตั้งแต่ 21 มกราคม 55

กว่าจะไป ...ได้ฤกษ์มงคลไปมาเมื่อวันที่ 25 - 26 มีนาคม 55

และกว่าจะรีวิวก็ปาเข้าไป 23 เมษายน 55 ยาวนานซะจริง ...

จอจ้อไม่ได้ได้คนเดียวนะคะ มีพี่สาวสุดเท่ "พี่ฮองค์ Log in:สองทุ่มครึ่ง" กับช่างภาพสุดเก๋ "น้าโต้ง Log in:Tong_K" ไปด้วย

------------------------------------------------

รางวัล Voucher ที่ได้มาเป็นโปรแกรม 2 วัน 1 คืน

ห้องที่พักเป็นห้อง Hilton Deluxe Plus Sea view

อาหารกลางวัน Sunday Brunch Buffet และ อาหารเช้าที่ห้องอาหาร "Edge"

มื้อเย็น Dinner ที่ห้องอาหาร  "Flare"

ทำสปาที่ "Eforea Spa" (( มี Martinis ด้วยค่ะ))  

------------------------------------------------

ปล. อีกที ตรงไหนข้อมูลไม่ได้ลง ต้องการสอบถามเพิ่มเติม ถามได้เลยนะคะ จะพยายามหาคำตอบมาให้นะคะ ...

ปล. อีกครั้ง รูปไหนไม่มีจะพยายามอธิบายนะคะว่าไปพบไปเจออะไรมาบ้าง ... เพราะในบางครั้ง มีอาหารมา เรากินหมดก่อน แล้วถึงคิดได้ว่าต้องถ่ายรูป 555+

ช่วงเวลาแห่งความสุข กำลังจะเริ่มขึ้นแล้ว ^______________^ มาชมรีวิวแบบจอจ้อ  My Lonely Planet นะคะ 

จากคุณ : My Lonely Planet
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 11:54:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com