Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR](^o^) รีวิวที่พัก Citin Garden Resort @ Pattaya (^o^) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะทุกคน เมื่อช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมาไปเที่ยวที่ไหนกันมาบ้างคะ ส่วนเราได้มีโอกาสไปพักผ่อนกับครอบครัวที่พัทยาค่ะ แล้วได้มีโอกาสไปพักที่ Citin Garden Resort Pattaya มาเป็นครั้งที่ 2 แล้วนะคะ ซึ่งเราได้ทำการจองห้องพักผ่านเวปไซด์ของโรงแรมเลยค่ะ ได้ในราคาที่น่าพึงพอใจเลยทีเดียว คือ ราคาถูกมาก อิอิ เพราะบอกตรงๆว่าช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยดีเท่าไร ก็เลยต้องประหยัดนิดนึง แต่วันหยุดยาวๆทั้งทีก็อยากจะไปเที่ยวมั้งเนอะ ^^

แก้ไขเมื่อ 23 เม.ย. 55 14:40:47

แก้ไขเมื่อ 23 เม.ย. 55 14:40:04

จากคุณ : พรรณราย-Jackson
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 14:37:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com