Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้แรกในชีวิตค่ะ กับ "เกาะหลีเป๊ะ" 4 วัน 3 คืน หวังว่าคงยังไม่เบื่อกันนะคะ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นขอออกตัวก่อนนะคะว่าเพิ่งเคยเขียนกระทู้เป็นครั้งแรก
เมื่อเดือนที่แล้วได้มีโอกาสไปเที่ยวเกาะหลีเป๊ะ
ข้อมูลทุกอย่างในการไปเที่ยวครั้งนี้ได้มาจากห้อง Blue planet นี่แหละค่ะ
เลยอยากเอารูปสวยๆ (หรือเปล่าไม่รู้) มาให้เพื่อนๆได้ดูแทนคำขอบคุณค่ะ
และเพื่อเป็นข้อมูลสำหรับท่านที่ยังไม่เคยไปนะคะ

ทริปนี้ไปกัน 2 สาว 4 วัน 3 คืนที่เกาะ พักที่ Zanom Sunrise beach resort และ 1 คืนที่หาดใหญ่ค่ะ

มีข้อผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ทีนี้ด้วยนะคะ ^_^

จากคุณ : Natty_ps
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 19:40:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com