Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องสถานที่เที่ยวกระบี่หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

คือผมจะพาแฟนไปเที่ยวกระบี่ช่วง ต้น พ.ค หรืออย่างช้าไม่น่าเกิน ปลาย พ.ค. นี้อ่ะครับ กลัวไป มิ.ย แล้วฝนตกอารมย์เสีย

แล้วตอนนี้ผมตกลงจะซื้อ ดีล กับ ensogo ตามลิ้งนี้ครับ http://www.ensogo.com/escapes/centara-anda-dhevi-resort-and-spa-krabi-23042012.html
หรือใครมีที่แนะนำแจ้งหน่อยครับ พรุ่งนี้ผมจะโทรนัดกับทางโรงแรมเพื่อจองตั๋วเครื่องบินอ่ะครับ

ใจนึงอยากพักที่นี่ 3 วัน 2 คืน แล้วหาพักอีกที่ แบบไม่แพงนัก อีกซัก 2 วัน 1 คืน อ่ะครับ ถ้าเที่ยวสนุก

ที่นี้อยากให้ช่วยวางโปรแกรมเที่ยวให้หน่อยอ่ะครับ อีก 2 วัน เพราะ 1 วันนี่ทางโรงแรมน่าจะพานั่งเรือหางยาวไปเที่ยวเกาะ 4 เกาะ

แต่อีก 2 วันที่เหลืออยากไปเที่ยวเองอ่ะครับ ใครชำนาญแนะนำด้วยนะครับ
ที่กินอร่อยๆ ที่เที่ยวสวยๆขอไปแล้วให้คุ้มเลยครับอิอิ งบท่องเที่ยวมีประมาณ 1 หมื่นเองนะครับ จะพยายามไม่ให้เกิน 15,000 อันนี้หักค่าตั๋วเครื่องบิน และที่พักที่แรกแล้วครับ

จะเช่ามอเตอร์ไซค์ ไว้เดินทางนะครับ งบไม่เยอะเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

จากคุณ : รักคุงครับ
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 55 12:19:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com