Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] พักผ่อนกับวันสบายๆ Songkran Trip เกาะช้างกับรีสอร์ทน่ารักๆ Warapura รีสอร์ท ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ พี่น้องชาว Blue ทุกท่าน

รีวิวทริปเกาะช้างเป็นรีวิวทริปแรกของผมเลย หลังจากแอบดูรีวิวของคนอื่นอยู่ตลอด ครั้งนี้เลยอยากแบ่งปันภาพสวยๆ จากการไปเที่ยวเกาะช้างช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมา  อาจจะช้าหน่อยแต่อย่าว่ากันนะครับ ทริป 3 วัน 2 คืนที่เกาะช้าง เราพักที่ Warapura Resort ครับ ภาพส่วนใหญ่เป็นภาพที่ผมถ่ายเอง และบางภาพนำมาจาก Facebook ของรีสอร์ทครับ ซึ่งผมได้ให้เครดิตใต้ภาพไปแล้ว เพื่อทำให้การรีวิวครั้งแรกของผมสมบูรณ์มากขึ้น
        ก่อนจะไปเกาะช้าง ช่วงสงกรานต์ ผมก็ได้หาข้อมูลการเดินทางและสอบถามจากผู้ที่เคยไปมาแล้ว เห็นบอกกันว่าช่วงเทศกาล เป็นช่วงที่รถเยอะมาก เราจึงเลยออกเดินทางจากจังหวัดชลบุรี เวลาตี 2 กะไปให้ถึงประมาณตี 5 แล้วขึ้นเรือเที่ยวแรก ทริปผมจะเป็นอย่างไร มาติดตามกันครับ ;]

จากคุณ : HeroKhao
เขียนเมื่อ : 28 เม.ย. 55 11:42:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com