Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องใช้ JR Kanto Pass จองที่นั่งครับ จองยังไง สายไหนต้องจอง ต้องจองทุกสายมั๊ย ติดต่อทีมงาน

จะซื้อ JR KANTO PASS ที่นาริตะ แล้วใช้เลย

1. ผมสามารถใช้ขึ้น N'EX ได้เลยใช่หรือเปล่าครับ
2. มี JR สายไหนบ้างที่ต้องจองที่นั่ง จากโตเกียว ผมจะไป
ผมจะมีไป KAWAGUCHIKO, NKKO, KAMAKURA, YOKOHAMA
มี shinkansen 1 เที่ยวที่นั่งไป Nikko ด้วย

3. จองยังไงครับ แล้วต้องเสียตังเพิ่มหรือเปล่า
4. ถ้าไม่จอง แล้วจะขึ้นได้หรือเปล่า
5. มีสายที่ต้องจองเท่านั้นหรือเปล่า ถึงขึ้นได้

รบกวนหน่อยครับ จะเดินทางแล้ว

จากคุณ : ruby
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 55 15:11:41 A:27.55.13.13 X: TicketID:304956

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com