Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[รีวิวเบาเบา] Warapura Resort Koh Chang - 21-22 Apr 12 ติดต่อทีมงาน

เป็นทริปกระทันหันค่ะ .. ปุบปับไปเลย 2 วัน 1 คืน ที่เกาะช้างค่ะ
เป็นครั้งแรกที่ไปเยือนเกาะช้าง .. ขับรถสนุกสนานเลยทีเดียว โฮ๊ะๆ
ถนนหนทางที่เกาะช้างก็เก๋อยู่ไม่น้อยนะคะ ขึ้นเขา ลงเขา คดเคี้ยว ลดเลี้ยว
หูยยยย .. ลูกสาวกรี๊ดกร๊าดเลยล่ะ

ไปพักกันที่ วราปุระเกาะช้างค่ะ พักผ่อนนอนหลับอิ่มสบายกันที่นี่ สงบดีค่ะ

วราปุระ รีสอร์ท อยู่แถว Lonely Beach ค่ะ

อย่ารอช้าตามไปดูรูปกันเลยค่ะ .. แต่

ต้องขอโทษด้วยจริงๆนะคะ ที่ถ่ายรูปมาน้อย เพราะมัวแต่เวิ้นเว้อ ลืมถ่ายรูปไปบ้างอะไรบ้าง ถ้าได้ไปอีกครั้งจะถ่ายมาให้ชมอย่างจุใจเลยค่ะ

จากคุณ : Closer Escape
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 55 22:52:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com