Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หากนำโทรศัพท์ที่ไม่รองรับ 3 G ไปเกาหลี เพื่อเอาไปใช้ต่อ wifi อย่างเดียว ไม่ทราบใช้ได้ไหมครับ ติดต่อทีมงาน

ผมมีเครื่อง bb 8250 กับ lg 2 sim (อันนี้รองรับ 3g แต่ว่าเป็น 3g 850)
จะนำไปใช้ต่อ wifi free เพื่อเอาไว้ line viber whatapps น่ะครับ

สมารถใช้งานได้ไหมครับ กรณีปิดโหมดโทรศัพท์ไปเลย

จากคุณ : งงงง
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 55 14:41:00 A:110.171.84.86 X: TicketID:342616

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com