Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] แพสายชล รีสอร์ทที่ดีที่สุดในใจผม ผมมีความสุขที่สุด ขอบคุณมากนะครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับผมชื่อหนุ่มนะครับ ตอนนี้อายุ 18 ปี ผมอยากมีกระทู้สักกระทู้นึงที่เป็นเหมือนไดอารี่บันทึกการเดินทางของผม ถ้ารีวิวไม่เก่งอย่าเพิ่งว่ากันนะครับ เพราะผมมือใหม่จริงๆ

เมื่อวันที่ 22 เมษายนที่ผ่านมาผมได้ไปธุระที่จังหวัดสุราษฎร์ธานีกับน้าชายโดยเครื่องแอร์เอเซีย โดยมีกำหนดการว่าหลังจากน้าชายทำธุระที่สุราษฎร์ฯ เสร็จแล้ว เราจะไปเที่ยวอุทยานแห่งชาติเขาสกกัน ซึ่งเราจะอยู่ที่นั่นรวม 3 วัน 2 คืนครับ

นี่รูปผมเองครับ ถ่ายวันที่เดินืทาง แหะๆ

ปล. มีภาคจบที่นี่นะครับ
http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E12031884/E12031884.html

แก้ไขเมื่อ 30 เม.ย. 55 23:55:33

จากคุณ : พ่อมดคนสุดท้าย
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 55 15:36:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com