Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาโหวตกันหน่อย ... ฟิลิปปินส์ ในความคิดของนักท่องเที่ยวอย่างคุณคือ อะไร และเพราะเหตุใด ติดต่อทีมงาน

อยากไปมากกกก ... ไปแน่ๆยังไงก็ไปแน่ๆ (5 คน)
  ใครๆก็เตือน ... เค้าบอกว่าน่ากลัว ปล้นจี้เยอะไม่ใช่เหรอ? จะปลอดภันไหมอ่ะ? (12 คน)
  ขอแค่ต่อเครื่องบิน ไปประเทศอื่นก็พอละ ไม่เที่ยวหรอก (11 คน)
  มีสถานที่ท่องเที่ยว สวย แปลกตา หาดสวย เมืองงาม คนน้ำใจดี (9 คน)
  ชอบความเร้าใจ ของแบบนี้ต้องท้าพิสูจน์ ... ไปให้ได้เลย (8 คน)
  ไปก็ได้ ไม่ไปก็ได้ เฉยๆนะ (33 คน)
  อื่นๆ ล้านเหตุผล (0 คน)

6.41%
  อยากไปมากกกก ... ไปแน่ๆยังไงก็ไปแน่ๆ (5 คน)
 15.38%
  ใครๆก็เตือน ... เค้าบอกว่าน่ากลัว ปล้นจี้เยอะไม่ใช่เหรอ? จะปลอดภันไหมอ่ะ? (12 คน)
 14.10%
  ขอแค่ต่อเครื่องบิน ไปประเทศอื่นก็พอละ ไม่เที่ยวหรอก (11 คน)
 11.54%
  มีสถานที่ท่องเที่ยว สวย แปลกตา หาดสวย เมืองงาม คนน้ำใจดี (9 คน)
 10.26%
  ชอบความเร้าใจ ของแบบนี้ต้องท้าพิสูจน์ ... ไปให้ได้เลย (8 คน)
 42.31%
  ไปก็ได้ ไม่ไปก็ได้ เฉยๆนะ (33 คน)
 0.00%
  อื่นๆ ล้านเหตุผล (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 78 คน

สวัสดีคร้าบผม ...

วันนี้มาในแบบกระทู้โพลต์บ้าง ... อยากรู้ว่า ปแระเทศฟิลิปินส์ ในความคิดของพวกเรา "นักท่องเที่ยว"

เรามองเห็นฟิลิปปินส์ในแบบไหนครับ ...

มาสั้นๆ มาง่ายๆ อยากรู้จริงๆครับ

ก่อนจะปล่อยรีวิวกระทู้ มั่ว งง หลงทิศ ผิดแผน มาเลเซีย ... ฟิลิปปินส์ แบบละเอียดสุดติ่ง ให้ได้ชมกัน 555+

มีมาทุกแนว เครื่องบินเสีย นั่งรถม้า รถสามล้อ จิ๊บนี่ ลองรถไฟฟ้า เดิน-วิ่งหนีคนหน้าตาน่ากลัว

ซ่อนกล้อง กลัวโดนกระชากกระเป๋า โดนหลอกค่าแท็กซี่

พลาดเที่ยวรถ ต้องจองโรงแรมใหม่ ...

นอนโรงแรมยังกับโรงแรมผีสิง ร้างมาก น่ากลัวสุดๆ 555+

... สุดจะประดังประเดเข้ามาจริงๆกับทริปฟิลิปิินส์ของผม 555+

เอาๆๆๆๆ ขอคะแนนโหวต กับคอมเม้นต์ แซบๆ คันๆ ของแต่ละท่านหน่อยนะครับ ว่า คิดยังไงกับการท่องเที่ยวในประเทศ "ฟิลิปปินส์" ครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : โอ๊ต-ครับ-ผม
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 55 18:03:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com