Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

agoda ส่งเมล์แจ้งยกเลิกโปร ibis มาแล้วครับ แต่ให้เปลี่ยนที่พักได้ในราคาโปรครับ ติดต่อทีมงาน

ผมได้เมล์ยกเลิกการจองห้องพักราคาโปร ibis จาก agoda แล้วครับ แล้วในเมล์เค้าเสนอให้เราเลือกที่พักใหม่ได้จากสามตัวเลือกที่เค้าหามาให้ครับ

วันนี้ทาง agoda ก็ได้มีการโทรมาแจ้งแล้วครับว่าให้เลือกที่พักใหม่ได้จากสามตัวเลือกที่หามาให้คือ

1. Tanawit Hotel 3.5 star Standard without ABF room 7 km / Hua Hin City Center, walkable to Hua Hin night market, swimming pools, Free Wifi

2. Hua Hin Markwin Lodge / Standard room 5 km 3 stars Hua Hin Soi 88, 5 min drive to Hua Hin night market, swimming pool, larger rooom 24sqm

3. Sundance Hotel 3 stars / Superior /5 km Hua Hin City Center, 5 min drive to Hua Hin night market, swimming pool

ซึ่งจะได้ราคาเท่ากับโปร ibis 299 แต่เปลี่ยนวันเข้าพักไม่ได้นะครับ ซึ่งนี่ก็คงเป็นวิธีการแก้ปัญหาจากโปร ibis ของ agoda ผมเองที่ได้ยื่นเรื่องร้องเรียนสคบ.ไป ถ้าได้รับการแก้ปัญหาอย่างนี้ก็คงจะถอนเรื่องร้องเรียนแล้วครับ

เพื่อนท่านใด้ที่ได้รับผลกระทบจากการยกเลิกลองติดต่อกับ agoda ดูครับ เบอร์ 026259100 ขอให้ทุกคนได้รับการแก้ปัญหาจนเป็นที่พอใจนะครับ

ทางผมเองก็ต้องขออภัยทาง agoda ด้วยที่ได้ตั้งกระทู้ร้องเรียนว่าหลอกหลวงผู้บริโภคไว้ก่อนที่จะได้ตกลงกันให้ชัดเจนครับ

จากคุณ : เหมียวน้อย มู๊ด..มู๊ด
เขียนเมื่อ : วันแรงงาน 55 22:12:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com