Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถ้าค้างที่ โฮจิมินห์ 4 วัน 3 คืนครับ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากวันพุธหน้าต้องเดินทางแล้วครับ จากเดิมกะว่าจะไปโฮจิมินห์(นอนบนรถ) ดาลัท(ค้าง1คืน) กลับโฮจิมินห์(นอนบนรถ) ประมาณนี้ครับ แต่ตอนนี้เปลี่ยนแผนกระทันหัน คือไม่อยากนั่งรถนานๆครับ ขอถามเป็นข้อๆตามนี้นะครับ

1. ตอนนี้กะว่าจะอยู่ที่โฮจิมินห์เลย 4 วัน 3 คืนนี้เยอะไปไหมครับ หรือมีใครมีที่แนะนำใกล้ๆไหมครับ จากที่ดูข้อมูลมาเห็นว่ามีหวุงเต่า ที่เป็นทะเล แต่ข้อมูลไม่ค่อยมีเท่าไหร่ครับ อยากถามคนที่เคยไปแล้วว่าถ้าจะค้างคืนสักคืนนึง ดีไหมครับ คือไม่แน่ใจว่ามีอะไรให้เที่ยวบ้างครับ

2. สำหรับโรงแรม ถ้ารูดบัตร ปกติมีชาร์ตไหมครับ

3. ในการจอง รร ถ้าจองผ่าน agoda กับ walkin ราคาจะต่างกันเยอะไหมครับ พอดีเห็นว่าช่วงนี้เป็นช่วง low(หรือเปล่า) เลยยังไม่จองครับ

4. ช่วงนี้อากาศโฮจิมินห์เป็นยังไงบ้างครับ เข้าใจว่าช่วงนี้คือหน้าฝนหรือเปล่าครับ

ขอบคุณล่วงหน้่าสำหรับทุกความเห็นนะครับ ^^

จากคุณ : deimosz
เขียนเมื่อ : 2 พ.ค. 55 13:44:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com