Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มามะ ร่วมกันรีวิวโปสการ์ดที่ได้รับในวันนี้กันค่ะ 2 พค. 55 ยิ้มม ติดต่อทีมงาน

เชิญค๊าา ใครได้รับโปสการ์ดของใครในวันนี้มาบอกเล่าเก้าสิบกันได้นะค๊า
ไม่ต้องเกรงใจค๊า เชิญๆ...ค๊า

วันนี้เอ๋ได้มาทั้งหมด 1 โหลพอดิบพอดีค่ะ
กำลังตอบกลับนะค่ะ คาดว่าพรุ่งนี้สายๆ จะไปส่งที่ปณ.ค่ะ
ขอบคุณในมิตรภาพที่เพื่อนๆ มีให้กันเสมอมานะค่ะยิ้มม...

ขอฟ้องหน่อยนะค่ะ ขณะกำลังถ่ายรูปโปสการ์ด
เพื่อมารีวิววันนี้ เกิดศึกกับคุณนายเมี้ยวนะค่ะ
ชีมาวุ่นวาย เดินผ่านไปผ่านมา เอาตัวมาสีๆ กับกองโปสการ์ดไม่พอ
ดันมานอนทับเสียนี่..เลยเจอทุบไปสองที ดูสีหน้าชีสิค่ะ..มันน่าทุบไหมอะ
ยิ้มมม....

แก้ไขเมื่อ 02 พ.ค. 55 21:19:25

จากคุณ : เข็มซ่อนปลาย
เขียนเมื่อ : 2 พ.ค. 55 21:10:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com