Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พัก Ibisไปเดินเล่น Asiatique the Riverfront เอารูปมาฝากค่ะ ติดต่อทีมงาน

จอง Ibis riverside ไว้ตอนโปรฯลด 50% ค่ะ แล้วทราบมาว่ามีสถานที่แห่งใหม่น่าสนใจคือ Asiatique the Riverfront ก็เลยไปเดินเล่นดูซะหน่อย เอารูปมาฝากเพื่อนๆด้วยค่ะ รูปอาจไม่สวยแต่อยากเอามาแชร์ให้เพื่อนๆน่ะค่ะ

ปล.จากไอบิสไปง่ายมากค่ะ ออกจากโรงแรมมาปากซอยเลี้ยวขวา เดินไปถึงสวนเฉลิมพระเกียรติฯ(จำชื่อไม่ได้อ่ะค่ะ)อยู่ตรงสะพานตากสินเดินไม่ไกลนะคะ เดินไปแป๊บเดียวเอง แล้วทะลุสวนเข้าไปนั่งเรือข้ามฟากไปฝั่งโน้น แล้วรอเรือของ Asiatique มารับค่ะ

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 55 22:10:24

แก้ไขเมื่อ 02 พ.ค. 55 22:24:31

จากคุณ : futuresky
เขียนเมื่อ : 2 พ.ค. 55 22:02:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com