Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามที่พักในเชียงใหม่ และสถานที่ท่องเที่ยวค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีเป็นครั้งแรกที่จะเชียงใหม่ค่ะ จะพาครอบครัวไป มีเด็ก ๆ แล้วก็คุณพ่อคุณแม่ไปด้วย แต่ว่าจะไปรถไฟค่ะ (งบน้อย) ก็เลยจะสอบถามเพื่อนในห้องนีค่ะ ช่วยแนะนำ โรงแรมด้วยค่ะ เอาใกล้ ๆ ถนนคนเดินด้วยนะคะ เพื่อตอนกลางคืนจะได้ออกมาเดินเล่นค่ะ

ที่เที่ยว กะว่าจะไปดูน้องหลินปิง เอาใจเด็ก ๆ แล้วจะพาคุณพ่อคุณแม่ไปไหว้พระค่ะ

ไม่ทราบว่า ที่โรงแรมมีบริการขับรถพาเที่ยวไหมค่ะ เค้าคิดกันยังไงคะ ตอนแรกคิดว่าจะหารถเช่าค่ะ ไป ๆ มา ๆ เราไม่ค่อยชำนาญ เลยอยากหาคนแถวนั้นดีกว่าค่ะ ยังไงเพื่อน ๆ พอจะมีคำแนะนำบ้างไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : แม่ลูกตัวกลม
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 55 09:25:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com