Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Shareประสบการณ์ถูกบังคับเปิดห้องเพิ่ม เพราะผิดเงื่อนไขเด็ก ที่ Hotel Rössli สวิสเซอร์แลนด์ ติดต่อทีมงาน

ก่อนไปก็กังวลเล็กน้อยเกี่ยวกับนโยบายเด็กแต่ละโรงแรมแล้ว
โดยเฉพาะ Ibis ที่ไม่มีนโยบายเด็กเลย ก็เลยอีเมลล์ไปถาม
แต่Ibis parisกลับมีเตียงเสริมได้

ทริบที่ผ่านมาถูกบังคับเปิดห้องเพิ่ม เพราะผิดเงื่อนไขเด็ก ที่ Hotel Rossli
สวิสเซอร์แลนด์ เลยเอามาเล่าสู่กันฟังครับ

ต่อไปจะเช็คให้ดีทุกโรงแรมเลย เพราะบางทีอ่านแล้วไม่เคลียร์
นี่ยังดีที่มีห้องเดี่ยวว่าง เจอไปคืนละ 2,800 บาท 3 คืน
ถ้าไม่มีห้องเดียวว่างหรือไม่มีห้องเลย  ไม่รู้จะเป็นอย่างไร
อาจไม่มีที่ซุกหัวนอนก็ได้

เงื่อนไขผมเอาตาม booking.com นะครับ อ่านง่ายดี

อันแรกที่โดนบังคับเปิดเพิ่ม Hotel Rössli  สวิส

ลูกชายผมเลย 7 ขวบมา 1 เดือน

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 55 13:20:29

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 55 13:08:40

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 55 13:07:50

จากคุณ : tan_www
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 55 13:07:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com