Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ จะไปเที่ยวฮ่องกงครับ ติดต่อทีมงาน

จะไป 20-25 พค นี้ อยากจะขอคำแนะนำ ความคิดเห็นเกี่ยวกับโปรแกรมน่ะครับ
20/5/55 ถึงสนามบิน 10.15 น. คิดว่าเข้าไปในเมืองแล้วจะไป the peak ครับ
21/5/55 คิดว่าจะไปนองปิง แล้วขากลับมาดู the symphony of lights ครับ
22/5/55 ไปดิสนีย์แลนด์
23/5/55 ไปโอเชียนพาร์ค
24/5/55 ไปมาเก๊าครับ (ไปกลับ)
25/5/55 เดินเล่นถ่ายรูปเล่นชมเมือง แล้วรอกลับเที่ยวบิน 20.50 น. ครับ

ขอบคุณครับ ให้คำแนะนำเพิ่มได้นะครับ กำลังจะไปครั้งแรกครับ

จากคุณ : vitta skywalker
เขียนเมื่อ : 4 พ.ค. 55 14:47:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com