Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเพื่อนช่วยแนะนำทริป เชียงใหม่ - อ่างขาง - สวนแม่ฟ้าหลวง - เชียงรายด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ ติดต่อทีมงาน

กะว่าปีใหม่นี้จะเที่ยวเหนือ 8 - 12 ธ.ค. 55 แพลนไว้ว่า
วันที่ 8 :  ลงเครื่องที่เชียงใหม่ เที่ยวแถวแม่แตงและค้าง 1 คืน ไม่รู้จะค้างที่ไหนค่ะ
วันที่ 9 :  ขึ้นอ่างขาง ค้างที่สถานีเกษตรฯ
วันที่ 10 :  ดูพระอาทิตย์ขึ้นที่ขอบด้ง บ้านนอแล ไหว้พระธาตุอ่างขาง ลงมานอนค้างที่สถานีเกษตรฯ
วันที่ 11 :  เดินทางไปเที่ยวสวนแม่ฟ้าหลวง วัดร่องขุน นอนพักที่โครงการ ดอยตุงลอร์จ
วันที่ 12 :  ไปแม่สาย สามเหลี่ยมทองคำ แล้วไปสนามบินเชียงราย.........กลับกรุงเทพ
เพื่อนๆว่ามันแน่นไปมั๊ย ควรปรับเปลี่ยนตรงไหน ควรใช้เส้นทางไหน ควรนอนพักที่ไหน หรือจะจัดทริปใหม่เลยก็ได้ เพราะเจตนาแค่อ่างขาง - สวนแม่ฟ้าหลวงคะ อ้อ......ไปกันผู้ใหญ่ 3 คน เด็ก 5 ขวบ 1 คน ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ค. 55 22:00:07

จากคุณ : pirch pirch
เขียนเมื่อ : 4 พ.ค. 55 21:52:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com