Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวที่พักหัวหิน ใกล้เพลินวาน แจ่มๆ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ วันนี้จะพาทุกคนมาชมที่พักแจ่มๆที่หัวหิน เนื่องมาจากเมื่อวันหยุดยาวสงกรานต์ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสพาครอบครัวไปเที่ยวผักผ่อนกันที่หัวหิน แล้วพอดีมีคนรู้จักแนะนำโรงแรม "Sala@Huahin" ผมก็เลยหาข้อมูลจากเน็ต ตอนนั้นก็คิดว่าธรรมดา แต่มีห้องว่างเหลือพอดี ก็เลยจองไปเพราะเวลานั้นโรงแรมส่วนมากจะเต็ม
ขับรถจากบ้านที่กรุงเทพใช้เวลาเดินทางเพียง2ชั่วโมงเศษเท่านั้น ก็จะถึงโรงแรม "Sala@Huahin" ตั้งอยู่ที่หัวหินซอย3 โดยเดินทางจาก ทางหลวงหมายเลข35 ผ่านถนนเพชรเกษม มุ่งตรงมาสู่หัวหิน พอผ่านสนามบินปุ๊ปก็เตรียมตัวชะลอเลี้ยวเข้าโรงแรมได้เลยครับ โรงแรมห่างจากชายทะเลเพียงไม่กี่ร้อยเมตร ใหม่ สวย สะอาด สะดวกสบาย ในราคาไม่สูง ที่สำคัญมันตรงกับความต้องการของผมมาก คืออยู่ใกล้กับที่เที่ยว เดินทางสะดวก "เพลินวาน" คือจุดมุ่งหมายหลักที่ผมต้องพาครอบครัวไปอย่างแน่นอน ซึ่งโรงแรมใกล้เพลินวานมากครับ
ปล. มือใหม่หัดโพส ผิดพลาดอย่างไรขออภัยนะครับ ช่วยกันแนะนำได้นะครับ

จากคุณ : new4pt
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 55 15:26:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com