Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเซียน Maldives หน่อยนะคะ ติดต่อทีมงาน

คือ หาเองมาอาทิตย์กว่าๆแล้ว  ยังหาไม่ได้แบบที่ต้องการเลยค่ะ

1. water bangalow    ( มามัลดีฟ เค้าต้องนอนแบบนี้กันใช่มั้ยคะ )
2. all-inclusive     ( เพราะคิดว่าดื่มเยอะ น่าจะคุ้ม )
3. มีสระว่ายน้ำในห้อง  
( เล็กๆ ก็ได้  อยากได้ไว้จุ่มเท้า ตอนดึกๆ )
 ราคาไม่เกิน 3หมื่นบาท ต่อคืนค่ะ
 ถ้าไม่ต้องนั่ง seaplane จะดีมาก (เพราะว่ากลัวค่ะ แต่คิดว่าพอจะฝืนได้ )

ตอนนี้มอง centara ไว้ แต่ก้ดันไม่มีสระ หรือจะตัดใจไป centara ดีคะ

รบกวนหน่อยนะคะ  ปวดหัว ปวดตา จ้องคอมมาหลายวันแล้วค่ะ T T แงๆ

จากคุณ : คุณใหม่คนใหม่
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 55 23:28:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com