Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Villa Sarang Bambu @ Tegal sari, Ubud, Bali ติดต่อทีมงาน

สวัสดีจ้า เพิ่งกลับจากบาหลี ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆชาว BP สำหรับของข้อมูลต่างๆ
โดยเฉพาะเรื่องที่พักที่ Tegal Sari ได้อ่านรีวิวของคุณ  BANBONDOI, Traveller Among Mountains, ฟองนมเย็น
เลยตัดสินใจเลือกพักที่นี่ 2 คืนค่ะ

ได้พักที่ห้อง Villa Sarang Bambu
มีสระว่ายน้ำส่วนตัว ห้องน้ำแบบ outdoor ห้องครัว ห้องนั่งเล่น
ราคาคืนละ 1,500,000 Rp + vat 10%

ห้องถูกใจสุดๆค่ะ เพลนว่าจะเดินเที่ยวรอบอุบุด ไปๆมาๆ ไม่ได้ออกไปไหนเลยค่ะ
อยู่แต่ในห้อง สั่งอาหาร รร. ทุกมื้อเลย
เป็นห้องที่เหมาะกับการ honeymoon สุดๆค่ะ แต่เราไปคนเดียว อิอิ
อาจไม่เหมาะกับครอบครัวมากนักเพราะห้องน้ำ open air  สุดๆ  

เอาภาพถ่าย กะ video มาให้ชมค่ะ แบบไม่ต้องมีคำบรรยาย
ปล. มีแต่ภาพในห้องนะคะ 5555
อยากที่บอกอ่ะค่ะ ว่าไม่ได้ออกไปไหนเลย
**** Eat Play Alone in Bali ****

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ค. 55 01:05:35

จากคุณ : TakuKun
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 55 00:35:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com