Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เลือกไม่ถูกเลย โรงแรมที่อ่าวนางกระบี่ ฝากช่วยเลือกให้ทีค่ะ ติดต่อทีมงาน

แพลนจะไปเที่ยวกระบี่ อ่าวนาง  (มากระบี่ครั้งแรกค่ะ)
ทีนี้ดันมีโรงแรมที่มองๆไว้หลายแห่ง    แต่ เลือกไม่ถูกเลยค่ะ

ฝากรบกวนช่วยเลือกหรือวิจารณ์ให้ทีระหว่าง

1. อ่าวนางบุรี รีสอร์ท
2. บุรีธารา รีสอร์ท
3. อนันตบุรินทร์ รีสอร์ท
4. อารีธารา รีสอร์ท
5. The small
6. Red ginger chic

แล้วของกินแถวอ่าวนางแพงมั้ยคะ  แนะนำร้านไหน

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : glorious
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 55 22:32:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com