Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] My First Review @ Tango Luxe Beach Villa - Koh Samui ติดต่อทีมงาน

กราบสวัสดี พ่อ แม่ พี่ น้อง เพื่อนพ้อง ทุกท่านครับ ^_^ หลังจากเอาแต่ตามเก็บข้อมูลในห้องบลูมานานแสนนาน และแล้วก็ถึงเวลาที่จะนำห้องพักมา Review ให้ เพื่อนๆทุกท่านได้รับชมบ้างนะครับ

เนื่องจากได้ซื้อแพคเกจห้องพักที่นี่ไว้ หลังจากนั้นพยายามหาดู Review ในห้องนี้แต่ไม่พบข้อมูลเลย ก็เลยตั้งใจไว้ว่าจะกลับมารีวิวให้ได้ชมกันครับ

ตำแหน่งที่ตั้งโรงแรมอยู่ไม่ไกลจากสนามบินเท่าไหร่ครับ อยู่ทางที่จะไปหาดเชิงมนครับ ดูรูปจากแผนที่ (เอามาจากเว็ปโรงแรมครับ อิอิ)

ปล. จากโรงแรมเดินออกมาไม่ไกลนัก ก็จะเจอ 7-11 และ Family Mart อยู่ระหว่าง 2 มุมถนนเลยครับ

จากคุณ : t_stranger24
เขียนเมื่อ : 9 พ.ค. 55 23:02:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com