Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเวลาครึ่งวันขึ้นไปไหว้พระธาตุดอยสุเทพพอไหม ติดต่อทีมงาน

คือเรื่องของเรื่องหัดจองตั๋วแอร์เอเชียช่วงโปรค่ะ แต่ยังไม่กล้าพอที่จะไปค้างคืน ก็เลยจองแบบเช้าเย็นกลับ ได้มา 3 ที่นั่ง เลือกเวลาไว้ไปถึงเชียงใหม่ 11.30 น. และขากลับ 19.55 น.
   ทีนี้อยากทำตามความฝันที่มีมาแต่วัยเด็กคืออยากจะไปไหว้พระธาตุดอยสุเทพสักครั้งแต่ติดตรงที่ว่าเราไม่เคยไปเชียงใหม่เลยสักครั้งในชีวิต
 เข้าเรื่องเลยคืออยากถามเพื่อนๆว่าจากเวลาดังกล่าวข้างต้นถ้าเรามีโปรแกรมดังนี้จะทันไหม
1.ออกจากสนามบินเชียงใหม่ขึ้นไปไหว้พระธาตุ ไปอย่างไรคะ
2.กลับจากไหว้พระอยากแวะซื้อของฝากด้วย (เล็งๆไว้ที่กาดวโรรส) ไปอย่างไรคะ

จากเวลาดังกล่าวข้างต้นถ้าเรามีโปรแกรมดังนี้จะทันไหมคะ
รบกวนผู้มีประสบการณ์ชี้แนะด้วยค่ะ

จากคุณ : เระคุซัง27
เขียนเมื่อ : 10 พ.ค. 55 10:49:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com