Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามทางไปMarina Bay Sands ,The Shops ,Changi City point Outlet สิงคโปร์ ไปยังไงครับสงสัยมากครับ ติดต่อทีมงาน

คือว่า มีแผนจะไป  Marina Bay Sands จะนั่ง MRT ไปลงสถานนีไหนถึงจะใกล้สุด มีพี่เค้าแนะนำว่า ถ้าจะเดินชมวิว ตอนเย็น ลงสถานนี Promenade (A)
และถ้าจะไป Sands SKY PARK  ให้ลงสถานนี Marina Bay

ถ้าจะไป The Shops @Marina Bay Sands ต้องลงสถานนี Bayfront ใช่ไหมครับ และประตู อะไรหรอครับ

คือผมสงสัยนะครับว่า The Shops @Marina Bay Sands  กับ Sands SKY PARK  มันไม่ได้ลงสถานนีเดียวกันหรอครับ งง ครับ พี่ช่วยคลายความสงสัยให้ผมหน่อยครับ

ขอถามอีกข้อครับ Changi City point Outlet อยู่ที่ไหนหรอครับ บอกตำแหน่ง หรือลงสถานนี MRT ประตูไหน ชี้เป้าให้ผมหน่อยครับ ขอบคุณมากๆครับ

จากคุณ : คองคอง
เขียนเมื่อ : 10 พ.ค. 55 19:00:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com