Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ อกหักครับ ... มีไอเดียพักใจ ที่ไหนดีครับ ... เสาร์ อาทิตย์นี้ + ติดต่อทีมงาน

มาง่ายๆ ... มาตรงๆ >_____<" อกหักครับ

คือตอนแรกอยากไปอัมพวานะครับ ... อยากไปนั่งหย่อนขาพักใจริมน้ำ เงียบๆ ไม่เน้นตลาดน้า

... แต่ก็ดันเอารถเข้าศูนย์ ><"

หรือไปไหนดี พรุ่งนี้ไปเดินเล่นรอบเกาะรัตนโกสินทร์ดีไหมครับ ...

เดิืนไป ไหว้พระไป ... จะได้หายเหงา ...

ไปไหนดี ไปไหนดี ... ...

ภาวะตอนนี้ไม่เศร้านะครับ แต่เหงาสุดๆ

เฮ่อ ....

จบกระทู้เวิ่นเว้อแต่บัดนี้

ปล. ที่เวิ่นเพราะเจอโปรฯ 0 บาทประกาศมาวันนี้ ตอนแรกนัดกันกับคนนู้นนนน ว่าจะไปเที่ยวเมืองนอกด้วยกัน ...

ตอนนี้ รักสลายดอกฝ้ายบานเรียบร้อย ... ฉายเดี่ยวตามเคย

T_T"

จากคุณ : โอ๊ต-ครับ-ผม
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 55 17:52:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com