Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คำถามกับการบินหางแดง-ฝากไขข้อข้องใจหน่อยนะคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆห้องบลู เราอยากสอบถามเพื่อนๆดังนี้ค่ะ เริ่มเลยนะคะ

1. ถ้าสมมติจองกับหางแดงไปตปท.แล้วมีคนนึงทียังไม่ได้ทำพาสสปอตนั้น สามารถจองได้ไม๊คะ จะมีปัญหาไม๊ (จ่ายเงินแล้วค่ะ)

2.ถ้าจองแบบเป็นโปร แล้วมีคนนึงไปไม่ได้ต้องทำอย่าไงคะ แล้วเราจะได้เงินคืนไม๊คะ

3.(นอกเรื่อง) จะไปฮ่องกง-มาเก๊าค่ะ แพลนที่วางไว้คือ4วัน3คืน(มาเก๊า1วัน) ควรจะบินไปกลับยังไงดีคะระหว่าง ลงฮ่องกง-กลับมาเกีา / ลงฮ่องกง-กลับฮ่องกง / ลงมาเก๊า-กลับมาเก๊า อันไหนดีที่สุดคะและงบไม่แพงมาก
*เราจะพาพ่อแม่ไปเที่ยวที่นี่ครั้งแรกเลยอยากทราบอะค่ะ ว่าอันไหนสะดวกสุดและโอเคสุดค่ะ

ฝากเพื่อนๆห้องบลูด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

จากคุณ : pimmygals
เขียนเมื่อ : 12 พ.ค. 55 12:00:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com