Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เตือน ผู้ที่จะขับรถมาพักที่ The Herbs by The Sea หัวหิน ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นออกตัวก่อนเลยว่า ตอนซื้อ ห้องพักที่งาน ท่องเที่ยว แม่ผมไม่ได้ศึกษา review (http://goo.gl/jFHDS) ผมก็ไม่ได้ช่วยท่านดู ถ้าได้ดูก่อนก็อาจจะไม่เลือกพักที่นี่

เรื่องมีอยุ่ว่า วันนี้ผมกับครอบครัวได้มาพักที่ The Herbs ซึ่งตอนมาถึงผมก็ต้องตกใจว่าที่พักอยู่ในซอยแคบๆ ซึ่งทางโรงแรมเองไม่มีที่จอดรถ แต่ รปภ ของโรงแรมก็โบกหาที่จอดให้ คันนึงจอดหน้าทางเข้าโรงแรม อีกคันจอดหน้า townhouse ร้างในซอยนั้นครับ (เอารถไป 2 คันครับ)

ตอนซื้อคูปองห้องพัก ทางโรงแรมแจ้งครับว่า โรงแรมเป็นโรงแรมเล็ก เน้นการบริการที่ทั่วถึง แต่พวกผมก็ไม่คิดว่าจะถึงขนาดไม่มีที่จอดรถ และรถที่เข้าจอด เวลาออกก็ต้องถอยออกเท่านั้น เพราะไม่มีที่กลับรถครับ

(ที่จอดน้อย ขนาดไหนลองดูตามรูปครับ)

จากคุณ : naja_return
เขียนเมื่อ : 12 พ.ค. 55 23:49:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com