Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไปเที่ยวอุบล เช้า-กลับค่ำๆ ครับช่วยแนะนำ/เรียงลำดับสถานที่ให้หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

เครื่องออกเช้าครับ กลับประมาณ 2 ทุ่ม สถานที่จะไปมีประมาณนี้ แต่ผมไม่รู้ว่าที่ไหนอยู่ใกล้ ไกล และไปลำบากหรือไม่ เพราะไม่ีมีรถครับ

ถ้าตรงไหนอยุ่ไกลช่วยบอกหน่อยนะครับจะได้ตัดทิ้ง และต้องไปที่ไหนก่อนหลัง ช่วยแนะนำด้วยครับ จะได้ไม่วนไปวนมา

ร้านสามชัย ตรงหน้าศาลอุบลราชธานี  
ปากหม้อหน้าอำเภอ
ร้านอาหารเวียดนาม ร้านสบายใจอยู่ข้างร้านเล็กนมสด < อยู่ถนนอะไร ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ
ก๋วยเตี๋ยวมิตรสัมพันธ์ < อยู่ถนนอะไร ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ
99 ก๋วยจั๊บรสแซ่บ < อยู่ถนนอะไร ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ

ถนนศรีณรงค์ อยู่หน้าที่ว่าการอำเภอเมือง ร้านซื้อของฝาก
วัดพระธาตุหนองบัว
วัดปากน้ำ  (บุ่งสระพัง)  หรือวัดหลวงพ่อเงิน 700 ปี

จากคุณ : NinG-NooN
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 55 13:19:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com