Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] เที่ยวอังกฤษกับทัวร์ ตอนที่ 1 (Bangkok, London, Bath, Cardiff) ติดต่อทีมงาน

**** ส่วนใหญ่ที่ตอบรายละเอียดค่าทัวร์ไปอ่ะค่ะ
ที่บอกว่า ยังไม่รวมค่าไกด์ หมายถึง
ยังไม่รวมค่าทิปให้ใกด์ก่อนกลับบ้านนะคะ
แหะ ๆ ตอบไม่เคลีย์เอง ขอโทษด้วยค่ะ ****

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ชาว Blue Planet

ครั้งนี้ จะเป็นการรีวิว ครั้งที่ 2 ค่ะ

วันนี้ ก็จะมาเล่าประสบการณ์ และความประทับใจ ของการไปเที่ยวกับทัวร์
เพื่อนเป็นแนวทางให้คนที่กำลังตัวสินใจว่า จะไปกันเอง หรือ ไปกับทัวร์ดี
เหตุผลที่เลือกไปกับทัวร์ก็เพราะว่า คุณยายไปด้วยค่ะ เลยไม่อยากให้เดินเยอะ
แล้วก็ได้ทานอาหารครบ 3 มื้อค่ะ 555555

เพราะถ้าเราไปเที่ยวกันเอง น่าสงสารคุณยายแย่
เพราะวันรุ่นอย่างเรา จะกิน หรือ ไม่กินก็ได้ ขอเที่ยวไว้ก่อน อิอิ

ถ้าผิดพลาดในการอธิบายยังไง ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ ด้วยค่ะ ....

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ค. 55 21:18:25

จากคุณ : เด็กหญิงแจ้ม
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 55 23:36:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com