Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนแนะนำที่พักที่พัทยา งบประมาณ 3500 คืนวันศุกร์หน้าให้ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตอนแรกว่าจะพักที่ Hard Rock แต่รู้สึกห้อง deluxe ไม่มีอ่างอาบน้ำ
(ท่านใดเคยไปพัก รบกวนคอนเฟิร์มให้ด้วยค่ะ)
ใจจริงอยากพัก pool villa แต่ costa village เต็มแล้ว จะพัก hilton, dusit thani  ก็เต็ม

รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะ อยากได้ที่มีสระส่วนตัว หรืออ่างอาบน้ำ แถมด้วยอาหารเช้าอร่อยๆ ค่ะ
ขอบคุณค่ะ :)

จากคุณ : ฟ้าวันนี้มีเมฆสีคล้ำ
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 55 09:12:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com