Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เชิญร่วมรายงานโปสการ์ดที่ได้รับประจำวันที่ 14-15 พฤษภาคม 2555 กันค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดี  ตอนบ่ายวันอังคารค่ะ  ^^

ขออนุญาตรายงานโปสการ์ดแห้งที่ได้รับมาเมื่อวานและวันนี้ไว้กระทู้ล่ะกันนะคะ  
พอดีรอเพื่อนมาตั้งกระทู้ เพราะมีใบเดียวเลยรวบยอดมารายงานวันนี้พร้อมกันค่ะ

14-05-2555  ได้รับจาก   พี่ยุทธ  1  ใบ
15-05-2555  ได้รับจาก   พี่โจ๊ก  1  ใบ
                  ~~~~~   แคนดี้   1  ใบ
                  ~~~~~   พี่อ้อ-603   1  ใบ
                  ~~~~~   น้องฝ้าย   1  ใบ
                  ~~~~~   พี่นิชา   1  ใบ
                  ~~~~~   พี่หวาน  2  ใบ  
                  ~~~~~   หนูเล็ก   3  ใบ  (ตอบ 2 และ TAG ใบโปรด 1)
                  ~~~~~   ตาต้าส่งจากช่องเม็กวันที่ 8 พค.  มาถึง 15 พค. 55 (7 วัน)  1  ใบ

ขอบคุณเพื่อนๆ ที่ส่งมาทักทายกันเสมอๆ ค่ะ  ^^

ใครได้รับของใครบ้างก็มารายงานด้วยกันนะคะ  ยินดีต้อนรับทุกท่านค่ะ  ^__^

จากคุณ : โบกโบยบินไป
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 55 13:08:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com