Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ด่วนค่ะ จองโปร 0 บาท 2ที่ แต่แยกชำระเป็นบัตรเครดิต กับ SCB internet banking อย่างละที่ได้ไหมคะ ติดต่อทีมงาน

สอบถามการชำระเงินค่ะ ลองดูแล้วแต่หาไม่เจอ เลยมาสอบถามผู้รู้ค่ะ
ถ้าเราจองโปร 0 บาท ทีเดียว 2 ที่
แต่จะแบ่งที่แรกเป้นบัตรเครดิต ที่ที่2 เป็น scb banking ได้ไหมคะ
ทำอย่างไร รบกวนด้วยค่ะ

ถ้าไม่ได้เราคงต้องแบ่งจอง 2 ครั้ง ซึ่งกลัวว่าจะไม่ได้ไปพร้อมกันน่ะสิค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ แจกกิ๊ฟให้ผู้รู้ด้วยค่ะ _/\_

จากคุณ : Ong-ying15
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 55 21:13:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com