Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โดนตัดยอด SCB ซ้ำ 2 ครั้งต้องทำอย่างไรครับ ติดต่อทีมงาน

เมื่อกี้ที่จองโปรแอร์เอเชีย โดนตัดยอด SCB Easy 2 รอบตอนที่จองไฟลท์ BKK - HND สำหรับ 2 ที่ครับ

ยอดแรกโดนไป 3,017.27 บาท (ตอนที่กดจ่ายก็งงว่าทำไมยอดขึ้นแค่ 3,000 คิดว่าจอง 2 ที่คงตัดยอด 2 ครั้งก็เลยกดไปครับ)

ยอดที่ 2 จ่ายครบจำนวนค่าตั๋ว 7,680 บาท

ส่วนในหน้า Booking ของแอร์เอเชีย มียอดจ่ายซ้ำเกินไป 2,815.97 บาท และก็มีแจ้ง error เติอนแบบนี้ครับ
ข้อผิดพลาด

Case Number: K1R3QCCLWE

[5084:DynamicWarning] This Booking has negative balance. Please contact our call center to settle the balance.

เลขจอง : R5R7PF สถานะการจอง : ยืนยันแล้ว

รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ค. 55 02:22:30

จากคุณ : ตั่วเปา
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 55 02:20:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com