Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามราคาแท็กซี่จากสนามบินฮาเนดะ เข้าตัวเมืงครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีผมจองโปรแอร์เอเชียไปฮาเนดะ (ซึ่งเป็นครั้งแรกที่จะได้ไปญี่ปุ่น) ถึงประมาณเกือบเที่ยงคืน

1. เลยอยากสอบถามราคาโดยประมาณค่าแท็กซี่เข้าเมืองว่าราคาเท่าไหร่ครับ

ผมไม่อยากนอนค้างที่สนามบินอ่ะครับ

ไปเที่ยวทั้งที เลยอยากให้สบายกาย สบายใจครับ

2. ไม่ทราบว่าช่วง 28 ก.พ. 56- 3 มี.ค.56 เป็นช่วงนี้เหมาะแก่การท่องเที่ยวในญี่ปุ่นหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ค. 55 11:36:33

จากคุณ : Flyer_Seed
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 55 10:59:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com