Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำสถานที่เที่ยวหัวหินค่ะ ติดต่อทีมงาน

จะไปหัวหินวันนี้แล้ว (ค่ำๆ) กระทันหันมากๆ
ตอนแรกจะไปเช้าพรุ่งนี้ แต่เพื่อนเปลี่ยนใจไปคืนนี้แล้วค่ะ

คร่าวๆนะคะ คือจะไปรถตู้กัน 2 คน
จะไปขึ้นรถตู้ตรงเซ็นทรัลพระราม 2 นี่มีใช่ไหมคะ? (ถามเพื่อความแน่ใจ)
ค่าโดยสารคนละเท่าไหร่ จะได้คำนวนถูกค่ะ (น่าจะไม่เกินคนละ 200)
แล้วใช้ระยะเวลาเดินทางกี่ชั่วโมงคะ

คิดเอาไว้ว่าจะขึ้นรถตู้สักประมาณ 1 ทุ่ม จะไปถึงหัวหินกี่โมง?
ส่วนที่พักจะ walk in ไปที่ฟูเล่เกสท์เฮ้าส์ตามที่เพื่อนๆแนะนำมา
ทริปนี้ไปแบบ backpack ค่ะ เน้นถูก ประหยัด คุ้ม...

จะกลับช่วงค่ำๆ วันรุ่งขึ้น (17 พฤษภาคม)
รบกวนช่วยแนะนำสถานที่เที่ยวด้วยค่ะ
กะว่า จะ walk in หาที่พักเสร็จแล้ว ไปหาอะไรทานที่ตลาดโต้รุ่ง
กลับมาที่พัก แล้วรอตอนเช้า...ยังไม่รู้จะไปไหนต่อดีค่ะ
แต่ที่แน่ๆ คือ แวะสตาบัคส์ 555
อยากได้คำแนะนำด้วยค่ะ เที่ยวได้ทุกแนว (:

ปล.ช่วยแนะนำร้านอาหารเด็ดๆ ด้วยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ค. 55 12:14:06

จากคุณ : Imprezion Frappuccino
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 55 12:13:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com