Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครซื้อ voucher ibis จากงานท่องเที่ยวมาบ้างคะ สอบถามเรื่องการใช้ voucher ค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีซื้อ  voucher  ibis  หัวหินและพัทยามาอย่างละ 1  ใบ  พอลองเข้าไป  booking online  ตามที่  voucher  ระบุไว้  ปรากฎว่าเกือบทุกวันเสาร์  เต็มตลอดกาลเลยค่ะ  แล้วแบบนี้จะทำไงดีคะ  เพราะสะดวกไปเฉพาะวันเสาร์ค่ะ  ในงานเค้าก้อเชียร์ว่าใช้  voucher  ได้ทุกวันเลยซื้อมา  ลืมดูเงื่อนไขด้วยว่าให้  booking  online  อย่างเดียว  แล้วแบบนี้สามารถโทรไปคุยกับเจ้าหน้าที่  lbis  ได้ที่ไหนบ้างคะ  ไม่มีเบอร์โทรระบุให้ด้วย  แอบเซ็งเลยค่ะ

จากคุณ : เขียนถึงคนบนฟ้า
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 55 16:45:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com