Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำร้านอาหาร ที่เที่ยวหาดใหญ่ และสงขลาค่ะ ติดต่อทีมงาน

มีแพลนเดินทางไปหาดใหญ่วันที่ 25 - 29 พค นี้แล้ว ขอปรึกษาที่กิน ที่เที่ยวที่ควรไปในหาดใหญ่ และสงขลาค่ะ ที่ไม่อยากพลาดคือ เขาคอหงส์และเยี่ยมนางเงือกที่หาดสมิหรา แต่จัดโปรแกรมไม่ถูก เพราะมีเวลาแค่ครึ่งวันในวันแรกค่ะ
วันที่ 25 ถึงหาดใหญ่ 12.55 น.มีรถตู้มารับค่ะ อยากหาที่ทานข้าว ที่ไหนดีคะก่อนไปเที่ยวต่อ กินข้าวเสร็จไปเที่ยวที่ไหนดีคะ และมื้อเย็นทานที่ไหนดี ก่อนเข้าที่พักที่หาดใหญ่ค่ะ (เช่ารถตู้ไว้ค่ะ)

วันที่ 26-28 ซื้อทัวร์ที่หาดใหญ่ไปเที่ยวคาเมร่อนและปีนังแล้วค่ะ

วันที่ 29 วันกลับ พักที่VL หาดใหญ่ค่ะ มีเวลาครึ่งวัน ช่วงเช้าอยากไปทานแต่เตี้ยมร้านโชคชัย อยู่ไกลที่พักไหมคะ พอดีมีผู้สูงอายุไปด้วย เดินอาจไม่สะดวก เหมารถไปไกลไหมคะ ค่ารถประมาณเท่าไหร่ ทานเสร็จจะแวะซื้อของที่ตลาดกิมหยงและเข้าที่พักเก็บของ นัดรถมารับ 11.00 น. ไปส่งสนามบิน เดินทางกลับเวลา 13.25 น.ค่ะ

ขอความช่วยเหลือจากเพื่อนๆใจดีห้อง BP ด้วยค่ะ

จากคุณ : mic&mam
เขียนเมื่อ : 17 พ.ค. 55 10:03:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com