Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

First World Hotel ที่ เก็นติ้ง มาเลเซีย มีคำถามครับ ? ติดต่อทีมงาน

คือจองตั๋วเครื่องบินไว้ใช้เดินทาง มกราคม 2556 ครับ

แต่มีข้อสงสัยอยู่หลายข้อทีเดียวเลยขอมาถามในห้องนี้ครับ เผื่อจะมีผู้รู้

ขอบคุณล่วงหน้าครับ : )

1. อ่านจากหลายเว็บหลายท่านบอกว่าที่พักเต็มเร็ว ต้องจองล่วงหน้า อยากรู้ว่าอย่างผมเข้าพักเดือน มกราคม 2556 ผมควรจะจองห้องพักประมาณเดือนไหนครับ

2. ห้องพักที่โรงแรมมีห้องพักที่สามารถเข้าพักได้ 3 คนพร้อมกันในห้องเดียวได้หรือไม่ พอดีไปกัน 3 คน (พ่อ แม่ ลูก) จะจอง 2 ห้องอีกคนก็นอนเหงาแย่ + เสียเงินโดยใช่เหตุ เห็นในเว็ป http://www.rwgenting.com/thai/en/contact_us/index.htm ไม่มีให้ระบุจำนวนคที่จะเข้าพักครับ

3. ห้องพักแบบไหนที่เข้าพักได้ 3 คนครับเอาแบบนอนไม่แออัดมากได้ข่าวว่าห้องพักเล็ก

4. สงสัยว่าทำไมเวลาจองกับ agoda.co.th หรือ booking.com มักจะขึ้นว่าไม่มีห้องว่างในขณะนี้ ไม่ว่าจะจองช่วงเดือนไหนในปีนี้ ... งง ครับ
แต่พอลองคลิกจองที่ rwgenting.com กลับโชว์ข้อมูลพร้อมราคาให้พร้อม
ควรจะจองที่เว็บไหนดีครับ ถึงจะคุ้มค่าที่สุด

....ขอคำแนะนำด้วยนะครับ จะเดินทางไปต่างประเทศครั้งแรก แม้จะปีหน้าก็เถอะแต่ก็ตื่นเต้นตั้งแต่วันที่ได้ตั๋วเครื่องบินแล้วครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : bittersweetclub
เขียนเมื่อ : 17 พ.ค. 55 12:51:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com