Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามค่ะ ตรังควบกระบี่, ตรังควบสตูล หรือตรังควบพัทลุง ดีค่ะ ติดต่อทีมงาน

เดือนหน้ามีแพลนไปตรังค่ะ ไป3วัน2คืน ไม่เน้นเกาะค่ะ เพราะมรสุมน่าจะเข้า อีกอย่างพาพ่อกับแม่ไปด้วยค่ะ
เลยอยากรบกวนสอบถามเพื่อนๆว่า
1. ควรวางแผนเที่ยวควบกับจังหวัดไหนดีค่ะ กระบี่,สตูล หรือพัทลุงดีค่ะ (ช่วยแนะที่เที่ยวด้วยนะค่ะ ส่วนตรัง เราหาข้อมูลจากในนี้ได้พอควรละค่ะ ^^)
2. แต่ละแห่ง มีร้านอาหารแนะนำไหมค่ะ จขกท ทานหมด อยากไปลองอาหารใต้, อาหารทะเลสดๆ ค่ะ
3. รถตุ๊กๆหัวกบที่ตรัง นั่งได้คราวละกี่คนค่ะ
ขอบคุณทุกคำตอบมากๆเลยนะค่ะ :)

จากคุณ : joyloveu2naja
เขียนเมื่อ : 17 พ.ค. 55 21:47:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com